maudhui ya watu wazima Habari za Asia Maisha ya nyota

Bi Puiyi ni nani tena? - Viral Super Model Ambaye Alikuwa Nyota wa Instagram Duniani

Bi Puiyi anayejulikana mkondoni kama: @mspuiyi ni Instagram Super Model kutoka kwa PRC anayejulikana kwa sura yake ya kuvutia macho na maumbile mazuri amekuwa mtumiaji wa Instagram kwa zaidi ya miaka 5 sasa na amezalisha hadi leo zaidi ya wafuasi milioni 13 kwenye akaunti yake. Hayo ni mafanikio na wengi wetu watajiuliza kwa nini?

Yote ilianzaje? Na aliwezaje kukuza akaunti hii ndogo kwa usawa katika jukwaa la biashara la mabara ambayo anajua hutumia kuuza bidhaa nyingi za mapambo kupitia laini yake ya urembo. Vipodozi vya Bi Puiyi.

Matangazo

Naruto LED Night Mwanga

Hivi karibuni, Bi Puiyi alikuwa na kuongezeka kubwa kwa wafuasi, hivi karibuni kupata chini tu 1,000,000 kwa mwezi. Huu ni mafanikio na sio bila mkopo hata kidogo kwa upande wa Puiyi. Kwa hivyo ni nini juu ya akaunti yake ambayo inamaanisha kuwa anaweza kupata wafuasi hawa wote na kupata kiwango cha kupenda anachofanya kwenye kila chapisho? Katika nakala hii tutapitia maswali haya kwa hivyo tafadhali endelea kusoma.

Historia ya kuchapisha Bi Puiyi inafurahisha sana na alikuwa na akaunti nyingi za mashabiki katika jina lake. Hivi karibuni shes alikuwa akichapisha picha zinazofunua zaidi kwenye ukurasa wake wa Instagram na tunaweza kuona kwanini. Machapisho yake mengi ni ya kupendeza sana na humshirikisha katika mkao na nafasi nyingi tofauti, angalia hapa chini:

Muonekano wa Bi Puiyis pia umebadilika mara nyingi tofauti wakati wake wote kwenye programu. Kuanzia kahawia nyeusi hadi blonder mkali nywele zake zimeona tani za rangi na mitindo tofauti, ambayo yote huvutia macho ya wafuasi wake waaminifu na waaminifu wa 13m. Yeye amejaribu tani za sura tofauti na majukumu ikiwa ni pamoja na mwalimu, muuguzi na hata mwakilishi wa dini.

Kwa bahati mbaya kwa vijana Bi Puiyi alikuwa na mizozo na shida na Instagram, akaunti yake ikisitishwa na karibu kukomeshwa kwa sababu ya machapisho yasiyofaa. Hii sio mshangao hata kidogo na machapisho yake yataimarisha hii. Lakini kwanini? Jibu rahisi ni ushiriki na kufikia. Muhimu zaidi aina ya machapisho ambayo Instagram itaonyesha kwa watu zaidi ikiwa watapata umakini mzuri.

Inaonekana kama leo kwamba hatima ya awali ya akaunti yake sasa imeamuliwa na Mungu Gods na kwa bahati mbaya na ya kufadhaisha kwa mashabiki wake wote wa 13m na wapenzi. Kwa hivyo akaunti yake itarudi? Je! Atawahi kubaki peke yake na wasimamizi wa Instagram? Jisajili hapo chini ili ujulishwe tunapotuma nakala mpya.

Unaweza pia kutupata kwenye Instagram hapa:

https://www.instagram.com/cradleview/

https://www.instagram.com/cradleviewstoreofficial/

https://www.instagram.com/cradleviewcollective/

Acha Reply

Translate »
%d wanablogu kama hii: